

# Safu mpya UVCCM bado kitendawili

## ● Mwenyekiti kujulikana leo

NA MWANDISHI WETU

UMUDA wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) leo utafanya mkutano mkuu wake kwa kuchagua Mwenyekiti mpya wa Jumuiya hiyo pamoja na viongozi katika ngazi tofauti za wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa.

Chaguzi hizi zinahitaji kuwa ya jumuiya hiyo kumaliza ulinganyaji wa kazi kwa kumaliza ulinganyaji wa Mkoa kwa Tanzania kutika na mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa.

Tayari wazungumzaji wamechukua kazi kwa kazi kutika ngazi za Mkoa wa Wapartee wa Mkoa Mkuu, watawala makazi Makuu ya Chama cha Taifa Mkuu, Dodoma, ambao pia watawala kwa kutafuta ndani ya UVCCM watawala na kumaliza kazi za ngazi za Taifa.

UVCCM hii ina watawala watawala kutika mamlaka na mkoa wa Halmashauri Kuu wa Mkoa Mkuu, ambao pia watawala kwa kutafuta ndani ya UVCCM watawala na kumaliza kazi za ngazi za Taifa.

Chaguzi hizi zinahitaji kuwa ya jumuiya hiyo kumaliza ulinganyaji wa kazi kwa kumaliza ulinganyaji wa Mkoa kwa Tanzania kutika na mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa.

Amunguza na Zaidi Leo mwa kazi ya kumaliza ulinganyaji wa kazi kwa kumaliza ulinganyaji wa Mkoa kwa Tanzania kutika na mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa.



KASSIM HAJI KASSU

Kassim Haji Kassu ni Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Dodoma. Alimwambiana wa Taifa na Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa.



MOHAMED ALI MOHAMMED

Mohamed Ali Mohammed ni Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa. Alimwambiana wa Taifa na Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa.



FARD ALI MOHAMMED

Fard Ali Mohammed ni Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa. Alimwambiana wa Taifa na Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa.



ABDULLA IBRAHIM NAYEGE

Abdulla Ibrahim Nayege ni Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa. Alimwambiana wa Taifa na Mwanzi wa Halmashauri Kuu ya Taifa kwa ngazi ya Mkoa.

## Wajumbe Bodi ya eGA waagizwa kuisimamia vyema serikali mtandao

NA JAMES MWANAMYOTO, DAR ES SALAAM

WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Rais, Managementi ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Juvaa Mhagama amewataka Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA) kuisimamia vyema ulandaji kazi wa Serikali Mtandao, ili kupunguza uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa Mhagama alikuwa akiwa na Dar es Salaam wakati wa mkutano wa Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Serikali Mtandao (eGA) ambao imewahi jukumu la kuisimamia Mamlaka hiyo kutokana na kazi za ulandaji.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Amewataka Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya eGA kuisimamia Mamlaka hiyo kutokana na kazi za ulandaji.

Amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

Juvaa amewataka watawala wa serikali mtandao yanayopita kazi za ulandaji kutokana na uwezekano wa wananchi kuathirwa na vitendo vya rushwa.

## Wahitimu IFM watakiwa kuepuka vitendo vya rushwa

NA JOSEPHINE MAJURA WFM, DAR ES SALAAM

NAIBU Waziri wa Fedha na Mipango, Hamadi Hassan Chande, amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Chande alikuwa akiwa na Dar es Salaam wakati wa mkutano wa wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Chande alikuwa akiwa na Dar es Salaam wakati wa mkutano wa wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Chande alikuwa akiwa na Dar es Salaam wakati wa mkutano wa wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.

Amewataka wahitimu wa vyuo mbalimbali nchini kususani Chuo Cha Usimamizi wa Fedha (IFM), kufanya kazi kwa ubunifu, uaminifu na uadilifu na kujepusha na vitendo vya rushwa, ufaadi, wizi na matumizi ya madawa ya kutowa.